Zulip - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Daily
ta: தினசரி

en: Close
ta: மூடு

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Zulip
ta: சுலிப்பு

en: Cancel
ta: இரத்து

en: Administrators
ta: நிர்வாகிகள்

en: Log in
ta: புகுபதிகை செய்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Full name
ta: முழு பெயர்

en: Confirm password
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்துக

en: Settings
ta: அமைப்புகள்
